Tagadelic (4.0.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Block
cy: Bloc

en: node
cy: nod

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: You need at least one field before you can configure your table settings
cy: Mae'n rhaid i chi gael o leiaf un maes cyn y gallwch ffurfweddu eich gosodiadau tabl.

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
