Tagadelic (8.x-3.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: User
vi: Người dùng

en: Block
vi: Khối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
