Tagify (1.2.41) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Search
cy: Chwilio

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: none
cy: dim

en: Picture
cy: Darlun

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Starts with
cy: Dechrau gyda
