Tailpine (1.0.0-rc4) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
