Tailpine (2.0.0-rc1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
