Tally (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Default
ta: இயல்பான

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: No placeholder
ta: கொள்ளிடம் இல்லை
