Tamper (8.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Value
ml: മൂല്യം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Number
ml: അക്കം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
