Tamper (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: List
vi: Danh sách

en: Number
vi: Số

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Field
vi: Trường

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Format
vi: Định dạng

en: Text
vi: Văn bản

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Filter
vi: Lọc

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Mode
vi: Chế độ

en: Normal
vi: Bình thường

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Other
vi: Khác

en: Both
vi: Cả hai

en: Operation
vi: Thao tác

en: Function
vi: Chức năng

en: Source
vi: Nguồn

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Thousands separator
vi: Dấu cách hàng ngàn

en: Copy
vi: Sao chép

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Case sensitive
vi: Phân biệt chữ hoa chữ thường

en: Column
vi: Cột

en: Text to find
vi: Văn bản cần tìm

en: Text to replace
vi: Văn bản thay thế

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Format string
vi: Chuỗi định dạng

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Hash
vi: Mã hóa băm
