tapis_app (1.4.1-alpha12) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha
