tapis_app (1.4.1-alpha5) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Public
te: బహిరంగ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Summary
te: సారాశం
