tapis_app_webform (1.4.1-alpha2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: None
ta: இல்லை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Close
ta: மூடு

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்
