tapis_app_webform (1.4.1-alpha4) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: File
vi: Tập tin

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: None
vi: Không có

en: Upload
vi: Tải lên

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Close
vi: Đóng

en: File browser settings
vi: Các thiết lập trình duyệt tập tin.

en: Folder
vi: Thư mục

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: File Browser
vi: Bộ duyệt tập tin

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: New folder name
vi: Tên thư mục mới

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: Create Folder
vi: Tạo thư mục

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
