tapis_job (1.4.1-alpha1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Running
vi: Đang chạy

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Output
vi: Đầu ra

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Restart
vi: Khởi động lại
