tapis_system (1.4.1-alpha4) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Data type
vi: Kiểu dữ liệu

en: System
vi: Hệ thống

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Port
vi: Cổng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Public key
vi: Khóa công khai

en: Private key
vi: Khóa bí mật
