Tara - Modern Drupal 8, 9, 10, 11 Theme (11.0.7) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: General
te: సాధారణ

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Show
te: చూపించు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Hide
te: దాచు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
