Tara (8.x-1.6) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Help
cy: Cymorth

en: Core
cy: Craidd

en: Node
cy: Nod

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: General
cy: Cyffredinol

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
