Tara (8.x-1.7) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
