Tara - Modern Drupal 8, 9 Theme (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Core
ta: கருவம்

en: Node
ta: கணு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Up
ta: மேல்

en: General
ta: பொது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Show
ta: காட்டு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Hide
ta: மறை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்
