Tara - Modern Drupal 8, 9, 10 Theme (9.1.3) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Node
cy: Nod

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Up
cy: I fyny

en: General
cy: Cyffredinol

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Hide
cy: Cuddio

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
