Targets (1.1.4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: List
ta: பட்டியல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை
