Tasty Backend (8.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: more
cy: mwy

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Add term
cy: Ychwanegu term

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Apply
cy: Ceisio

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Offset
cy: Ongli

en: You do not have any administrative items.
cy: Does gennych chi ddim eitemau gweinyddol.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
