Tasty Backend (8.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: more
fil: marami pa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Menus
fil: Mga menu

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
