Taxonomy Menu UI (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Weight
fil: Timbang

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu
