Taxonomy Menu UI (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்
