Taxonomy Overview (2.1.3) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை
