Taxonomy Overview (2.1.0) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Merge
vi: Trộn

en: No terms available.
vi: Không có từ liệu nào.

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Reset to alphabetical
vi: Thiết lập lại theo thứ tự chữ cái.

en: You can reorganize the terms in %capital_name using their drag-and-drop handles, and group terms under a parent term by sliding them under and to the right of the parent.
vi: Ta có thể tổ chức lại các từ liệu trong %capital_name bằng cách kéo-thả, và nhóm các từ liệu về cùng 1 cấp cha bằng cách trượt chúng về phía dưới và sang bên phải từ liệu cha.

en: %capital_name contains terms grouped under parent terms. You can reorganize the terms in %capital_name using their drag-and-drop handles.
vi: %capital_name chứa các phân loại có nhiều cấp. Bạn có thể tái tổ chức các phân loại trong %capital_name bằng thao tác kéo-thả.

en: %capital_name contains terms with multiple parents. Drag and drop of terms with multiple parents is not supported, but you can re-enable drag-and-drop support by editing each term to include only a single parent.
vi: %capital_name chứa các từ liệu có nhiều cấp cha, nhưng không hỗ trợ giao diện kéo-thả. Bạn chỉ có thể tái tổ chức các từ liệu có duy nhất 1 cấp cha bằng thao tác kéo-thả, còn với những từ liệu có nhiều cấp cha thì bạn phải sửa lại từng mục một.

en: Weight for added term
vi: Độ nặng của từ liệu được thêm
