The Better Mega Menu (2.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Center
vi: Giữa

en: Save
vi: Lưu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Menu Title
vi: Tiêu đề Thực đơn

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Slide
vi: Trượt

en: Blocks
vi: Khối

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: About
vi: Giới thiệu

en: Menu Item
vi: Mục trình đơn

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Justify
vi: Canh đều
