Tinycontrol (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు
