Telega (create telegram bot) (8.x-1.4) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List of users
te: వాడుకరుల జాబితా

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Messages
te: సందేశాలు
