Telldus Live! sensors (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Active
ta: இயங்கும்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
