Telldus Live! sensors (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Place
ta: இடம்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்
