Telldus Live! sensors (2.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు
