Template Whisperer (8.x-3.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Node
ta: கணு

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: General
ta: பொது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: About
ta: பற்றி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை
