Test Suite (3.0.62-beta1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: root
ta: மூலம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Core
ta: கருவம்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Error
ta: பிழை

en: Area
ta: பரப்பு

en: Module
ta: கூடகம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.
