Test Suite (3.0.71-beta1) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disable
vi: Tắt

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: root
vi: gốc

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Core
vi: Nhân

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Error
vi: Lỗi

en: Area
vi: Diện tích

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Filter
vi: Lọc

en: Severity
vi: Mức độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Details
vi: Chi tiết

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Directory
vi: Thư mục

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: External
vi: Bên ngoài

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Results
vi: Kết quả

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Filter log messages
vi: Lọc thông điệp nhật ký

en: You must select something to filter by.
vi: Bạn phải chọn vài thứ làm tiêu chuẩn lọc.

en: Database log cleared.
vi: Đã xóa các thông báo trong CSDL.
