Text Marketer Contacts (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Number
vi: Số

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: About
vi: Giới thiệu
