Two-factor Authentication (TFA) (2.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disable
vi: Tắt

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Save
vi: Lưu

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Role
vi: Vai trò

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
vi: Người dùng %name đã sử dụng liên kết đăng nhập một lần tại thời điểm %timestamp.

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
vi: Bạn đã cố gắng sử dụng một liên kết đăng nhập 1 lần đã hết hạn. Hãy yêu cầu một lần khác bằng cách sử dụng mẫu dưới đây.

en: You have just used your one-time login link. It is no longer necessary to use this link to log in. Please change your password.
vi: Bạn vừa mới sử dụng trang đăng nhập 1 lần của mình rồi. Không cần mở nó thêm lần nữa. Xin hãy tiến hành tiếp việc đổi mật khẩu.

en: You have tried to use a one-time login link that has either been used or is no longer valid. Please request a new one using the form below.
vi: Liên kết đăng nhập 1 lần bạn vừa mở đã được sử dụng và không còn hợp lệ. Vui lòng yêu cầu gửi lại liên kết, bằng cách nhập form bên dưới.

en: Current password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Incorrect password.
vi: Mật khẩu không đúng.
