Theme Switcher Rules (2.1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Theme
ta: தீம்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி
