Admin Theming Tools (1.0.0) - en to ta translation catalogue (75 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Color
ta: நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: empty
ta: காலி

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரூ

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Field UI
ta: புலம் UI

en: Add lowercase letters
ta: சிற்றெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add uppercase letters
ta: பேரெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add numbers
ta: எண்களை இணை

en: Add punctuation
ta: நிறுத்த குறி சேர்க்கவும்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: No placeholder
ta: கொள்ளிடம் இல்லை

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
