Admin Theming Tools (1.0.0) - en to vi translation catalogue (81 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Article
vi: Bài viết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Details
vi: Chi tiết

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Table
vi: Bảng

en: Other
vi: Khác

en: Color
vi: Màu sắc

en: Button
vi: Nút

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Messages
vi: Thông báo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Select
vi: Chọn

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: empty
vi: trống

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Use default
vi: Sử dụng mặc định

en: Confirm password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Primary
vi: Chính

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Vertical Tabs
vi: Tab nằm dọc

en: No editor
vi: Không có bộ soạn thảo

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Date and Time
vi: Ngày và Giờ

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Exposed form
vi: Form trình bày bộ lọc

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Field UI
vi: Giao diện quản lý trường

en: Add lowercase letters
vi: Thêm các chữ cái viết thường

en: Add uppercase letters
vi: Thêm ký tự viết hoa

en: Add numbers
vi: Thêm các chữ số

en: Add punctuation
vi: Thêm ký tự dấu

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Permission denied.
vi: Không đủ quyền.
