Admin Theming Tools (1.0.0) - en to fil translation catalogue (32 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: Confirm password
fil: Patunayan ang hudyat

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Add lowercase letters
fil: Magdagdag ng mga maliliit na titik

en: Add uppercase letters
fil: Magdagdag ng malalaking titik

en: Add numbers
fil: Magdagdag ng bilang

en: Add punctuation
fil: Magdagdag ng bantas
