Admin Theming Tools (1.0.0) - en to gu translation catalogue (48 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Author
gu: લેખક

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Article
gu: લેખ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: On
gu: ચાલુ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: All
gu: બધા

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Details
gu: વિગતો

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Other
gu: અન્ય

en: Color
gu: રંગ

en: Uninstall
gu: દૂર કરો

en: Colombia
gu: કોલમ્બિયા

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Please wait...
gu: કૃપા કરીને રાહ જુઓ...

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો
