Admin Theming Tools (1.0.0) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Number
ml: അക്കം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Color
ml: നിറം

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Hebrew
ml: ഹീബ്ര്യു

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
