Admin Theming Tools (1.0.0) - en to te translation catalogue (56 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Details
te: వివరాలు

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Color
te: రంగు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Colombia
te: కొలంబియా

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: empty
te: ఖాళీ

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Use default
te: అప్రమేయాన్ని వాడు

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Add lowercase letters
te: చిన్నబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add uppercase letters
te: పెద్దబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add numbers
te: అంకెలను చేర్చండి

en: Add punctuation
te: విరామచిహ్నాలని చేర్చండి

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
