THRON - Drupal Connector (2.0.1) - en to vi translation catalogue (71 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Tags
vi: Thẻ

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Playlist
vi: Danh sách phát

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Color
vi: Màu sắc

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Chinese
vi: Trung Quốc

en: Manual
vi: Thủ công

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Document
vi: Tài liệu

en: Image Gallery
vi: Bộ sưu tập ảnh

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Brightness
vi: Độ ánh sáng

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: Auto
vi: Tự động

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Crop
vi: Xén

en: Embed
vi: Nhúng

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Contrast
vi: Độ tương phản

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Connection
vi: Kết nối

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Select media
vi: Chọn phương tiện
