THRON - Drupal Connector (2.3.0) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain
