THRON - Drupal Connector (8.x-1.5) - en to kn translation catalogue (49 entries)

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Enable
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: True
kn: ನಿಜ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Audio
kn: ಆಡಿಯೋ

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Content type
kn: ವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Access denied
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Published
kn: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ(Filter)

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Thumbnail
kn: ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌

en: Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮ

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: Align
kn: ಹೊಂದಿಸು

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Spanish
kn: ಸ್ಪಾನಿಶ್

en: Chinese
kn: ಚೈನೀಸ್

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Global Settings
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Connection
kn: ಸಂಪರ್ಕ
