Thunder (6.5.0) - en to ta translation catalogue (116 entries)

en: tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Field
ta: புலம்

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: status
ta: நிலை

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Media
ta: ஊடகம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: mobile
ta: கைபேசி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
