Thunder (7.1.4) - en to fil translation catalogue (49 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
