Thunder (7.3.7) - en to te translation catalogue (70 entries)

en: tags
te: వర్గాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Article
te: వ్యాసం

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Depth
te: లోతు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Picture
te: చిత్రం

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: status
te: స్థితి

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Filter
te: వడపోయి

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Table
te: పట్టిక

en: Anonymous
te: అనామకం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
te: @module (<span class="admin-disabled">అచేతనం</span>)

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
